![](http://www.4x4specialmag.com/images/main_1515641078/28.jpg)
รณชิตมาเปิดวิกอยู่ช่อง www.4x4spcialmag.com นี้นะครับ ติดตามเรื่องราวสะกาวเดือนต่างๆ ได้เหมือนกับที่ท่านติดตามอ่านในนิตยสาร 4x4Special ขอบพระคุณในมิตรไมตรีอันงดงามที่ท่านให้มาตลอด ส่วนรูปนี้รณชิตล่วงหน้าไปหาสะกาวเดือนก่อนกับคุณอัลเฟรดเพื่อนร่วมทาง ขอบพระคุณครับ
รณชิต เฉลิมชาติ
เด็กสร้างของพ่อไกรสิงห์และแม่บุญเรือง